Astrology

જીવનમાં સુખ-સમૃદ્ધિ મેળવવા અને દેવાથી મુક્તિ મેળવવા માટે રવિવારે કરો આ ઉપાય, અટકેલા વેપાર પણ ચાલશે

1 મે ​​એ વૈશાખ શુક્લ પક્ષ અને ભરણી નક્ષત્રની પ્રતિપદા તિથિ તેમજ આયુષ્માન યોગ અને રવિવાર છે. કેટલાક ખાસ ઉપાય કરવા માટે આ ખૂબ જ શુભ સંયોગ છે. આવી સ્થિતિમાં વિવિધ શુભ ફળ મેળવવા, જીવનમાં સુખ-સમૃદ્ધિ મેળવવા, ઘરમાં ધન અને અન્નની વૃદ્ધિ કરવા, વૈવાહિક સંબંધોમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓને દૂર કરવા માટે આ દિવસે કયા ઉપાય કરવા જોઈએ.

જો તમે જીવનમાં સુખ-સમૃદ્ધિ મેળવવા ઈચ્છતા હોવ તો રવિવારે ગુસબેરીના ઝાડ પાસે જઈને તેના મૂળમાં જળ ચઢાવવું જોઈએ. ઉપરાંત, હાથ જોડીને, ગૂસબેરીના ઝાડને નમન કરવું જોઈએ. જો તમારી નજીક કોઈ ગૂસબેરીનું ઝાડ નથી, તો તમે ગૂસબેરીના ફળ પણ જોઈ શકો છો. આમ કરવાથી તમારા જીવનમાં સુખ-સમૃદ્ધિ આવશે.

જો તમે તમારા ઘરમાં ધન અને અનાજ વધારવા માંગો છો તો તમારે રવિવારે લક્ષ્મીજીની પૂજા કરવી જોઈએ. આજે સાંજે દેવી લક્ષ્મીની સામે ઘીનો દીવો પ્રગટાવો અને હાથ જોડીને ધન અને ધાન્યની વૃદ્ધિ માટે માતાને પ્રાર્થના કરો. આમ કરવાથી તમારા ઘરમાં ધનની વૃદ્ધિ થશે.

જો તમે તમારા પારિવારિક સુખને જાળવી રાખવા માંગતા હોવ તો રવિવારે તમારે સૂકું નાળિયેર પીસીને, ઘીમાં સારી રીતે શેકીને, તેમાં ખાંડ ઉમેરીને બરફી બનાવવી જોઈએ. આ સાથે તેમાં સુગંધ માટે કેટલાક અનાજ પણ નાખવા જોઈએ અને બરફીને ત્રિકોણ આકાર એટલે કે ત્રિકોણ આકારમાં કાપીને દેવી લક્ષ્મીને અર્પણ કરવી જોઈએ, અર્પણ કર્યા પછી, બાકીની બરફી પ્રસાદ તરીકે બધા પરિવારમાં વહેંચવી જોઈએ. સભ્યો.. આમ કરવાથી તમારા પારિવારિક સુખ જળવાઈ રહેશે.

જો તમે તમારી તેજસ્વીતા જાળવી રાખવા માંગો છો, તો તમારે રવિવારે એક સારું સુગંધિત અત્તર લાવવું જોઈએ અને તે અત્તર મંદિર અથવા કોઈપણ ધાર્મિક સ્થાન પર આપવું જોઈએ. આ સાથે વ્યક્તિએ ભગવાનને તેની તેજ જાળવી રાખવા માટે પ્રાર્થના કરવી જોઈએ. આમ કરવાથી તમારી તીક્ષ્ણતા હંમેશા જળવાઈ રહેશે.

જો તમે તમારા પ્રેમી સાથેના તમારા સંબંધોને વધુ મજબૂત કરવા માંગો છો, તો તમારે રવિવારે તમારા ઘરની મધ્યમાં આંગણામાં ત્રિકોણ આકાર દોરવો જોઈએ. તમે સફેદ ચાક અથવા લોટની મદદથી તે આકાર બનાવી શકો છો. હવે તે ત્રિકોણ આકારમાં એક ગૂસબેરી ફળ મૂકો અને તેની પદ્ધતિસર પૂજા કરો. જો તમને ગૂસબેરી ન મળે, તો તમે બટેટા પણ રાખી શકો છો. પૂજા વગેરે કર્યા પછી બધું આજે જેવું છે તેવું રહેવા દો. બીજા દિવસે, તે બધાને વહેતા પાણીમાં ફેંકી દો. આ ઉપાયો કરવાથી લવમેટ સાથે તમારા સંબંધો વધુ મજબૂત થશે.

જો તમે તમારો ધંધો વધારવા માંગો છો, પરંતુ કોઈ કારણસર તે કરી શકતા નથી, તો તમારા વ્યવસાયને વધારવા માટે, તમારે રવિવારે કોઈ કુંભાર અથવા ખેડૂતને સફેદ રંગનું શર્ટ ગિફ્ટ કરવું જોઈએ. આ કરવાથી તમે તમારા વ્યવસાયમાં નોંધપાત્ર વધારો કરી શકશો.જો તમારા જીવનસાથીની પ્રગતિ અટકી ગઈ હોય અને તે આગળ વધી શકતો નથી, તો તમારે રવિવારે તેના હાથમાંથી જુવારનું દાન કરવું જોઈએ. જો તેઓ તે જાતે ન કરે, તો તમે તેમના બદલે દાન પણ કરી શકો છો. આમ કરવાથી તમારા જીવનસાથીની પ્રગતિ જ થશે.

જો તમે ઇચ્છો તો પણ કારકિર્દીમાં તમારું સર્વશ્રેષ્ઠ આપી શકતા નથી, તો તમારી પ્રગતિ માટે રવિવારે તમારે તમારી સાથે હળદર અને બે એલચી રાખવી જોઈએ. આજે આખો દિવસ તેમને તમારી સાથે રાખો. બીજા દિવસે તેમને મંદિરમાં અર્પણ કરો. આમ કરવાથી તમે કારકિર્દીમાં તમારું સર્વશ્રેષ્ઠ આપી શકશો.

જો તમારી તબિયત થોડા દિવસોથી સારી નથી રહેતી તો રવિવારે તમારે 250 ગ્રામ બટાટા લઈને તેને બાફી લો. હવે તે બાફેલા બટાકાને છોલીને ઠંડા કરો અને તેમાં બે ચમચી દહીં ઉમેરો. ત્યાર બાદ તે બટાટા ગાયને ખવડાવો. તેમજ ગાયને સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લો. આમ કરવાથી તમારું સ્વાસ્થ્ય જલ્દી સારું થઈ જશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button